ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
แนวตั้ง Dual Coil Yuoto ทิ้ง Vapes, Yuoto Thanos Vape ปากกา Boxes
| พัฟ: | 5000 |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| น้ำผลไม้: | 14.0ml |
| นิโคติน: | 5% 2% 0% |
คอยล์ตาข่ายแบบชาร์จไฟได้ 15 รสชาติ Original Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Thanos 5000 Puffs
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
Yuoto XXL Max Mesh Coils 9ml บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง 3500 พัฟ
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | ไม่มีค่าใช้จ่าย |
| โหมดเริ่มต้น: | อัตโนมัติ |
CE RoHS Yuoto Luscious Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง 3000puffs 5% 2% 0% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
OEM ODM รสผลไม้ Puff Bar Vape Pen, 8ml 3000 Puff Yuoto Luscious Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
Luscious YUOTO ผ้าอ้อมแบบใช้แล้วทิ้ง 8.0ml 1350mAh Vape Starter Kit
| รสชาติ: | 22 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mah |
Thanos 5000 Puffs แบบชาร์จ Yuoto แบบใช้แล้วทิ้ง Vapes Mesh Coil
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
มิลลิวินาที Yuoto Thanos Disposable Vapes 5000 พัฟ 14ml ชาร์จใหม่ได้
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
รูปลักษณ์ที่สวยงามทิ้ง Yuoto Thanos Vape พร้อมพัฟ 5k สูง
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
2ml Smoke 600 Puffs Vape, พัฟตาข่ายขนาดเล็กคอยล์ Yuoto Bottle Vape Bar
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE, Tdp |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |

