ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
คุณภาพสูง YUOTO ทิ้ง Vape 5000puffs พร้อมตาข่ายม้วน
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto Thanos 5000 พัฟ Vape Disposable Mesh Coil 14ml E น้ำ
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Original Yuoto Thanos 5000 พัฟ Vape Mesh Coil แบบใช้แล้วทิ้ง 650mah
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
100% Original Yuoto Thanos 5000puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมตาข่ายคอยล์
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto Luscious Vape Kits 3000 Puffs 8ml E ของเหลว 1350mAh แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
Yuoto DIGI 15000 Puffs ยูโอโต้แบบเดิม
| ชื่อสินค้า: | ยูโตะดีจิ 15000 กลาก |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg |
| รุ่นหมายเลข: | ยูโตะดีจิ 15000 กลาก |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850 มิลลิแอมป์ |
| พัฟฟ์: | 15,000พัฟ |
Compact Body Yuoto Thanos 5000 พัฟทิ้ง Vape ชาร์จ 14ml
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Xxl 23 รสชาติ 2500puff ทิ้ง Vape Nic 5% E น้ำ 7.0 มล. แบตเตอรี่ 1200mAh
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| น้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| พัฟฟ์: | 2500พัฟ |
| นิโคติน: | 5% |
Yuoto Thanos 5000 Puffs ม้วนตาข่าย Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto 2000 ที่สวยงาม Puffs Vape ม้วนตาข่ายทิ้ง 6ml E Juice
| ความจุน้ำผลไม้: | 6mL |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| นิโคติน: | ประกอบด้วย |

