ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ตาข่ายขด Mini Bar Vape, type c 5 สี Rechargeable Vape Pod
| สี: | 5 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
บุหรี่ไฟฟ้า Vape Yuoto Luscious E 3000 Puffs Shisha Pen
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |
5% Nic ชาร์จ Yuoto Thanos ทิ้ง 5000 Puffs Vape 15 รสชาติ
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
5000puff Yuoto Thanos English Version Disposable Vape Sticker Ejuice ความจุ 14ml
| รสชาติของผลิตภัณฑ์: | 19 รสชาติ |
|---|---|
| พัฟ: | 5000พัฟ |
| วัสดุ: | สติ๊กเกอร์ |
| บรรจุุภัณฑ์: | 300 ชิ้น |
| น้ำหนัก: | 21กก |
5000 Puffs รีชาร์จตาข่ายคอยล์ Yuoto Thanos Vape 15 รสชาติดั้งเดิม
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14มล |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| รสชาติ: | องุ่น |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
5000 Puffs คอยล์ตาข่ายแบบชาร์จไฟ Yuoto Thanos Vape 15 รสชาติ
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14มล |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| รสชาติ: | องุ่น |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto DIGI 15000 PUFFS ผลิตชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้นชิ้น
| ชื่อสินค้า: | ยูโตะดีจิ 15000 กลาก |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg |
| รุ่นหมายเลข: | ยูโตะดีจิ 15000 กลาก |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850 มิลลิแอมป์ |
| พัฟฟ์: | 15,000พัฟ |
ปากกา Vape สติ๊กเกอร์แบบกำหนดเอง Yuoto Luscious 3000puffs ฝักแบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
อัพเกรดคอยล์ Yuoto Luscious Bar, 3000 Puffs Vape Pen แบบใช้แล้วทิ้งพร้อม 24 รสชาติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
Yuoto 8ml 3000puffs โรงงาน Ecigarette อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |

