ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องชาร์จ 650mah Yuoto Thanos Disposable Vape 5000puffs สีสันสดใส
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah รีเชนเตอร์ |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | รสชาติดี |
สัมผัสประสบการณ์ 23 กลิ่นกับ YUOTO Disposable Vape DualMesh Coil กำลังไฟ 10-12W
| Material: | Plastic+AL |
|---|---|
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
| Coil Resistance: | DualMesh Coil |
| Airflow: | Adjustable |
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
Thanos Yuoto แบบใช้แล้วทิ้ง 5,000 พัฟ Pod Vape สตรอเบอร์รี่พีชน้ำแข็ง 50 มก. นิโคติน 14 มล.
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งใสรสสตรอเบอร์รี่พีช (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
Yuoto Top 50mg นิโคตินทิ้ง Thanos Vape 5,000 Puffs Caramel Peanut Mesh Coil
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | คาราเมลถั่วลิสง (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
Yuoto Thanos Tobacco Flavoured Mesh Coil Vape 650mAh แบบชาร์จใหม่ได้
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | ยาสูบ (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
Yuoto แบบชาร์จไฟได้ 650mAh 5000 Puff Bar Vape Grape Ice 50mg Nicotine
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | เกรปไอซ์ (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
สตรอเบอร์รี่พีช XXL สูงสุด 3500 พัฟ Yuoto Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้งนิโคตินเกลือ 2%
| พิมพ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+PC+หนัง |
| ชุด: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
24 Flavours 3000 Puffs อุปกรณ์บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
ต้นฉบับใหม่ล่าสุด Yuoto Luscious OEM ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 3000 พัฟพร้อม CE Tpd Kc PSE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
XXL ยูโต้ วีเป้ ครั้งเดียว MAX 3500 กล่องกล่องกล่องกลิ่น 9 มล
| ชื่อ: | ยูโอโตะ XXL MAX |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3500 |
| อี ของเหลว: | 9 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |

