ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Original Factory XXL MAX 3500Puffs ขดลวด Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 9ML
| ชื่อ: | XXL สูงสุด |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3500 |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำผลไม้: | 9มล |
HOT Classic Model YUOTO 1200mAh Xxl 2500 Puff Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 23 รส Nic 5%
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| พัฟฟ์: | 2500พัฟ |
| นิโคติน: | 5% |
Original Thanos 5000 Puffs Yuoto Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2% เกลือนิโคติน
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
|---|---|
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
| แบบใช้แล้วทิ้ง: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| รสชาติ: | ชุดผลไม้ |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
7 มิลลิลิตร วีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพี
| ชื่อสินค้า: | 2500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
| ขนาด: | 7มล |
| พัฟฟ์: | 2500 |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
5000 Puffs YUOTO ม้วนตาข่าย Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 2 แบบชาร์จใหม่ได้
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
1200mAh Xxl 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 23 รส Nic 5% E Juice 7.0Ml
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| พัฟฟ์: | 2500พัฟ |
| นิโคติน: | 5% |
ผ่อนคลาย Thanos 5000 Puffs Yuoto ม้วนตาข่ายทิ้ง Vape ชาร์จใหม่ได้
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto Thanos แบบเติมเงินแบบชาร์จทิ้ง Vape Type C การชาร์จ
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Better Taste Yuoto ทิ้ง Vape 5000puffs Thanos เวอร์ชั่นภาษาอาหรับ
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah รีเชนเตอร์ |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | รสชาติดี |
พัฟบาร์ 1500 เม็ด รสผลไม้ 16 ชนิด ตรายูโอโตะ
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ROHS |
| ประเภทการชาร์จ: | ค่าใช้จ่ายล่วงหน้า |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |

