ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
พ็อกเก็ตขนาดพกพา Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง XXL 2500 พัฟเติมล่วงหน้า
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
Yuoto มินิบาร์ Disposable Vape Pod Device 1200 Puffs 4ml น้ำผลไม้ที่เติมไว้ล่วงหน้า
| รสชาติ: | 15 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200 |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
Yuoto มินิบาร์ Custom Disposable Vapes 4ml รีฟิล e liquid
| พัฟ: | 1200พัฟ |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
Thanos 5000puffs มินิบาร์ Yuoto แบบใช้แล้วทิ้งมี 2 Version
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto Factory อุปกรณ์ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 3000puffs พร้อมนิโคติน 5%
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |
Amazing Flavour XXL 2500 Puffs Vape Device พร้อมนิโคตินเกลือ 50 มก
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
เบยอนเดอร์ 7000 ของแท้ ควัน 5% นิโคติน ยูโต้
| ชื่อ: | บียอนเดอร์ |
|---|---|
| ความจุ: | 16.0 มล |
| ความดันออก: | 3.6V |
| น้ําหนัก:: | 72g |
| ความต้านทาน: | 1.2 โอห์ม |
Yuoto Shine pro 2000 Puffs Vape 15 รสพร้อมความจุน้ำผลไม้ E 5ML
| พัฟฟ์: | 2000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5.0ML |
| แบตเตอรี่: | 850mAh |
| รสชาติ: | 15 |
ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Bubble Yuoto 4000 พัฟ E บุหรี่
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 605mah (ชาร์จได้) |
| อินเตอร์เฟซ: | พิมพ์ C |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
รสต่างๆ XXL 2500 Puffs Yuoto ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งที่มีรสชาติบริสุทธิ์
| รสชาติ: | 20 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |

