ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
20 รสชาติ Yuoto อุปกรณ์ Vape Thanos 5000 Puffs แบบใช้แล้วทิ้ง 14 มล
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5,000 |
| อี ของเหลว: | 14 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650 มิลลิแอมป์ |
1200mAh ความจุแบตเตอรี่ 2500 Puffs Vaping Device สําหรับตลาด OEM / ODM
| การรับประกัน: | 6 เดือน |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| น้ําหนัก: | 52g |
| ขนาด: | 7มล |
| รสชาติ: | จําหน่าย |
มินิบาร์ 1200 พัฟ YUOTO Disposable Vape 4ml with 5% Nicotine
| รสชาติ: | 15 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200 |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
Yuoto Thanos 5000 Puffs แบบชาร์จทิ้ง E Cig Antonovka Apple 50mg Nic 14ml
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | แอปเปิ้ล Antonovka (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
7ml 2500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งรสผลไม้ Yuoto Xxl Vape Pen Oem Odm
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
พกพา 2500 Puffs วีพีพีพับครั้งเดียว ด้วยน้ําหนัก 52 กรัม ความจุแบตเตอรี่ 1200mAh
| สี: | สีทั้งหมด |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| รสชาติ: | จําหน่าย |
| การรับประกัน: | 6 เดือน |
Yuoto ยี่ห้อ Mini Bar Vape ติดทนนาน 5 สีถังน้ำมันใส
| สี: | 5 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
มินิบาร์ขนาดเล็ก Vape Great Tastes 640mah ในตัวแบตเตอรี่
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ E-juice: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
Bubbles YUOTO Disposable Vape 3000 พัฟ 10ML E Liquid Integrated 650mAh แบตเตอรี่
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 10ml |
| แบตเตอรี่: | 605mah (ชาร์จได้) |
| อินเตอร์เฟซ: | พิมพ์ C |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
4ml มินิบาร์ Vape, รีฟิลทิ้ง Vape Stick 3000 พัฟ
| กล่องกระดาษ: | 400 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |

