ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto XXL 2500puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Shisha มอระกู่อิเล็กทรอนิกส์
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
วัตต์ 10-12W พลาสติก AL 5000 Puffs Vape การเลือกที่ดีที่สุดสําหรับพวกรักการควัน
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
|---|---|
| Flavor: | 23lavors |
| Airflow: | Adjustable |
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Material: | Plastic+AL |
Pctg 2500 Puffs Pod แบบใช้แล้วทิ้ง, ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL โดยไม่มีจอแสดงผล
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
Yuoto Luscious ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งนิโคติน 3000 Puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| พิมพ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง ปรับการไหลเวียนอากาศได้ เคลือบเงาอบด้วยความร้อน 0% นิโคติน
| Coil Resistance: | DualMesh Coil |
|---|---|
| Material: | Plastic+AL |
| Flavor: | 23lavors |
| Package: | 1pc/pack |
| Airflow: | Adjustable |
ปรับระดับการไหลของอากาศ YUOTO วีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพี
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
|---|---|
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Flavor: | 23lavors |
| Package: | 1pc/pack |
สตรอเบอร์รี่กีวีน้ำแข็งตาข่ายคอยล์ Yuoto ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมนิโคติน 50 มก
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งใสสตรอว์เบอร์รีกีวี (มี 19 รสชาติให้เลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
ปากกาบุหรี่ไฟฟ้า Smoke E, 5,000 Puffs Yuoto Thanos Ecigarette
| ชุด: | เดี่ยว |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีซีจี |
| พิมพ์:: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
| ประเภทการชาร์จ:: | โดยไม่ต้องชาร์จ |
| แสดง:: | ไม่มีจอแสดงผล |
650mAh E Cig Watermelon Ice Yuoto Thanos 5000 พัฟ 50 มก. นิโคติน 14ml
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งใสแตงโม (19 รสให้เลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
3000puffs Yuoto Luscious Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 2023 Custom Design OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |

