ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ประสบความพึงพอใจกับการสูบควันแบบสมบูรณ์แบบ ด้วย Yuoto 5000 Puffs Vape ปรับระบายอากาศ
| พลังงาน: | 10-12W |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| รสชาติ: | 19รส |
Upgrade Your Vaping Experience with yuoto 5000 puffs vape 19 Classic Flavors and Voltage Range 3.6V
| Flavour: | Grape Ice |
|---|---|
| Coil: | Mesh Coil |
| Battery Capacity: | 280mAh |
| Color: | 15 Colors |
| Size: | 3.5 Inches |
19flavour Integrated YUOTO การต่อต้านสอย Vape Mesh ที่ใช้ครั้งเดียว
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| รสชาติ: | 19รส |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
อัพเกรดประสบการณ์การควันของคุณ ด้วยแพคเกจ AL พลาสติก Vape 5000 กล่อง
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| พลังงาน: | 10-12W |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
16 รสใหม่ ยูโอโต้ วีพีพ์แบบทิ้ง 1200mAh แบตเตอรี่ 3500puffs
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
Disposable and Portable Vaping with YUOTO Disposable Vape pen Without Display Mesh Coil
| Feature: | Mesh Coil |
|---|---|
| Airflow: | Adjustable |
| Suitable For: | ALL>18 |
| Coil: | Mesh Coil |
| Voltage Range: | 3.6V |
ยกระดับประสบการณ์การสูบไอของคุณด้วยบุหรี่ไฟฟ้า yuoto 5000 puffs ความจุแบตเตอรี่ 850mAh และปรับการไหลเวียนของอากาศได้
| Flavor: | 23lavors |
|---|---|
| Material: | Plastic+AL |
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Package: | 1pc/pack |
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
ชาร์จล่วงหน้า 3,000 พัฟ Bubble Gum Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ROHS |
| ประเภทการชาร์จ: | ค่าใช้จ่ายล่วงหน้า |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
แบตเตอรี่ 1350mAh 8.0ml E ของเหลว 24 รสชาติ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious 3000 Puffs
| พิมพ์:: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ:: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับรอง:: | องค์การอาหารและยา, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ:: | ค่าใช้จ่ายล่วงหน้า |
| โหมดเริ่มต้น:: | เซ็นเซอร์ |
OEM / ODM 2500 Puffs Pod แบบใช้แล้วทิ้ง, Pctg Yuoto XXL Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Charging Type: | Disposable |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |

