ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Luscious 3000 Puffs Vapor Pen แบบใช้แล้วทิ้งความจุแบตเตอรี่ 8ml 1350mah
| ทิ้งหรือไม่: | ใช่ |
|---|---|
| รสชาติ: | หมากฝรั่ง |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ความจุ: | 8มล |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
นําการควันของคุณไปสู่ระดับสูงใหม่ด้วย ยูโอโต้ ยูโอโต้ ยูโอโต้ ยูโอโต้ ยูโอโต้
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
| รสชาติ: | 19รส |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
แบตเตอรี่ขนาด 650mAh ยูโอโต้ วีพีพีพับครั้งเดียว พร้อมการปรับกระแสอากาศ 5000 ปูฟ
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| พลังงาน: | 10-12W |
| พัฟฟ์: | 5000พัฟ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
1ความต้านทานโค้ล. 2 โอเอ็ม ยูโอโต้ ปอนควัน 1 ครั้ง พร้อมการปรับระบายอากาศ
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
|---|---|
| รสชาติ: | 15รสชาติ |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
ยูโอโต้ วีพ์ 7000 กล่องวีพ์ ที่ใช้แรงต่อต้าน 1.2 โอเอ็ม
| รสชาติ: | 15รสชาติ |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
พลังงาน 5000 บาท วีพี กับ นิโคตินแรง 5% วีพี ด้วยความมั่นใจ
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
|---|---|
| พลังงาน: | 10-12W |
| รสชาติ: | 19รส |
| พัฟฟ์: | 5000พัฟ |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
พลาสติก AL YUOTO วีพ์แบบทิ้งครั้งเดียว มีนิโคน 5% ความแข็งแรง 19 รสชาติ
| พลังงาน: | 10-12W |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| พัฟฟ์: | 5000พัฟ |
| รสชาติ: | 19รส |
ประสบความพึงพอใจกับการสูบควันแบบสมบูรณ์แบบ ด้วย Yuoto 5000 Puffs Vape ปรับระบายอากาศ
| พลังงาน: | 10-12W |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| รสชาติ: | 19รส |
Unleash the Power of YUOTO Disposable Vape 1.3ml Capacity and 280mAh Battery for Intense Vaping Experience
| Color: | 15 Colors |
|---|---|
| Capacity: | 1.3ml |
| Portable And Lightweight: | Yes |
| Suitable For: | ALL>18 |
| Charging Type: | Cable |
Adjustable Airflow and Grape Ice Flavor Yuoto Disposable Vape Pen's Ultimate Vaping Solution for a Refreshing Experience
| Coil: | Mesh Coil |
|---|---|
| Suitable For: | ALL>18 |
| Display: | Without Display |
| Packing: | 10PCS/Box; 400PCS/Case |
| Voltage Range: | 3.6V |

