ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ชามะนาวน้ำแข็ง Yuoto Bubble 22x108.9 Mm พร้อมแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| รสชาติ: | ชามะนาว |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| ความจุ: | 10ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
650mah แบตเตอรี่ Yuoto วัสดุโลหะฟอง CE / ROSH / MSDS รับรอง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| รสชาติ: | ว่านหางจระเข้ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| ความจุ: | 10ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
700 พัฟ Yuoto Mini Box 15 รส 2.3 ML ความจุน้ำผลไม้ที่คุณสมควรได้รับ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 48.8*25*24.5ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.3 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 450 mAh |
Elfbar Disposable Yuoto หวานฉ่ำยาวนาน 3000 พัฟด้วยการพิมพ์โลโก้
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| รสชาติ: | 15 |
2% นิโคติน 2500 พัฟบุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL 1350mAh Battery
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
44.5CMx35CMx24.5CM Yuoto Disposable Stick XXL 2500puffs 23 รสชาติ
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
สนับสนุน OEM / ODM Yuoto Disposable Stick XXL 2500puffs 23 รสชาติ
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
ไม่มีนิโคตินทิ้ง E Cig Yuoto Luscious 3000 Puffs Vape ปากกา OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 22 |
| การทำงาน: | บาร์บันเทิง,พักผ่อน |
| น้ำหนัก: | 52G |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
Best Taste Yuoto Luscious 3000puffs, 8ml 1350mAh บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| น้ำหนัก: | 58 กรัม/ชิ้น |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งบลูเบอร์รี่ |
| ตลาดหลัก: | ยูเออี, สหรัฐอเมริกา ,RU,สหภาพยุโรป |
| ความจุ: | 8มล |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
Bar Entertainment XXL 2500 พัฟบุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง 2% เกลือนิโคติน Yuoto
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |

