ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Milk Coffe Yuoto Mini Box 700 พัฟ 15 รส ความจุน้ำผลไม้ 2.3ML
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | กล่องมินิ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.3 ML |
| แบตเตอรี่: | 450 mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ไม่ |
น้ำหนักเบา Yuoto Luscious การออกแบบป้องกันการรั่วที่สมบูรณ์แบบสำหรับการเดินทาง
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| พัฟ: | 3000พัฟ |
รสดั้งเดิม Yuoto XXL 2500 พัฟ, บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง 2% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
TPD 600 Puffs Yuoto Bottle Max, ม้วนตาข่ายทิ้งบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| รสชาติ: | 16 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 30g |
| แบตเตอรี่: | 400mAh |
| ความจุ: | 2.0ml |
| เกลือนิโคติน: | 2% (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
รสผลไม้ Yuoto Luscious 8ml ความจุน้ำผลไม้ 5% Nic Salt
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| น้ำหนัก: | 52g |
ความจุที่เติมไว้ล่วงหน้า 8mL Yuoto Luscious พร้อมแบตเตอรี่ 1350mha
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| แบบอย่าง: | ฉ่ำ |
Yuoto Luscious SS304 PCTG PC ความจุสูงพร้อมรสผลไม้รวม 18 ชนิด
| พัฟ: | 3000พัฟ |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| น้ำหนัก: | 52g |
Yuoto Yuoto Luscious Long Lasting 3000 พัฟพร้อมการพิมพ์โลโก้
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| รสชาติ: | 15 |
Yuoto Plus 800 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ 32g 11 รสผสมบลูเบอร์รี่ราสเบอร์รี่สตรอเบอร์รี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 32g |
Yuoto 1500 Puffs บุหรี่ไฟฟ้าเพื่อสุขภาพเพื่อการผ่อนคลายของปาร์ตี้
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะ 1500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 26 |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |

