ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
2% นิโคติน TPD Vape Yuoto ขวด Max 600 Puffs, 2Ml บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อ: | Yuoto Bottle Max 600 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 |
| น้ำหนัก: | 30g |
| แบตเตอรี่: | 400mAh |
| ความจุ: | 2.0ml |
400Mah บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง, TPD Vape 2% Nicotine Yuoto Bottle 600 Puffs
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ขวด 600 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 14 |
| น้ำหนัก: | 27G |
| แบตเตอรี่: | 400mAh |
| ความจุ: | 2.0ml |
โลโก้ที่กำหนดเองทิ้ง Vape 3000puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ต้นฉบับYUOTO
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| วัสดุ: | SS304+PCTG+PC |
ระบบ Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Smart 600 Puffs Bar รวม 12 รสชาติ 350 MAh
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 38cm*31cm*27cm |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350 mAh |
Vaper To Smoking Yuoto Smart Disposable Pod System Guava Ice 600 พัฟ 12 สี
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 38cm*31cm*27cm |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350 mAh |
รสผลไม้ Oringinal XXL MAX 3500 Puff Yuoto บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Pod Vape Pen
| บุหรี่ไฟฟ้า: | ทิ้ง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% 2% 0% |
| รสชาติ: | แตงโม |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
23 รสชาติ 3000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 8ml 1350mAh Yuoto Luscious Puff Bar
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม: | ใช่ |
|---|---|
| รสชาติ: | กระโดด |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ความจุ: | 8มล |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
มีให้เลือก 19 รสชาติ Yuoto Thanos 5000 Puff 5% Nicotine 14ML Liquid
| สี: | 19 |
|---|---|
| แบบอย่าง: | ธานอส 5000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
ชุดปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งของแท้ Yuoto Xxl, 1200Mah 2500 Puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| พัฟฟ์: | 2500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุของเหลว: | 7 มล |
| แบบอย่าง: | ยูโอโตะ xxl 2500 พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
5% นิโคติน 14Ml ของเหลวแท้ 100% Yuoto Thanos 5000 พัฟ 650Mah แบตเตอรี่
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| สี: | 19 |
| แบบอย่าง: | ธานอส 5000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |

