ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
คุณภาพดั้งเดิม Yuoto Luscious 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง OEM 5% Nicotine
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 22 |
| การทำงาน:: | บาร์บันเทิง,พักผ่อน |
| น้ำหนัก:: | 52G |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
XXL 2500 Puffs Pod Yuoto ทิ้ง Vape 1350 MAh แบตเตอรี่ 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,ผ่อนคลาย |
| น้ำหนัก: | 46g |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
Luscious Original Taste Yuoto 3000 Puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 22 |
| การทำงาน: | บาร์บันเทิง,พักผ่อน |
| น้ำหนัก: | 52G |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
รสชาติดั้งเดิม Yuoto Luscious 3000 Puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 22 |
| การทำงาน: | บาร์บันเทิง,พักผ่อน |
| น้ำหนัก: | 52G |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
อุปกรณ์ Vaporizer ดั้งเดิมของ Yuoto, XXL MAX 3500 Puffs E Cigarette Kits
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | 0%~5% |
| รสชาติ: | 16 |
| น้ำหนัก: | 60.5 กรัม/ชิ้น |
Original Yuoto vape pod XXL MAX 3500 Puffs E บุหรี่รสโค้กน้ำแข็ง
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | น้ำแข็งโค้ก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7~10วัน |
8ml 1350mAh Yuoto Pod แบบใช้แล้วทิ้ง, Yuoto Luscious Vape Pen 3000puffs
| ท่าเรือ: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งพีน่าโคลาด้า |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ความจุ: | 8มล |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
ยูโต้สตาร์ 3000 กล่อง ควงบุหรี่ไฟ LED สําหรับงานเลี้ยง
| ชื่อสินค้า: | ยูโอโตะ สตาร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| รสชาติ: | 16 |
| รูปทรง: | แฟชั่น |
| การใช้งาน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
ขายดี Yuoto 1500 Puffs YUOTO Vape ฝักดั้งเดิมแบบใช้แล้วทิ้ง Fast
| พัฟฟ์: | 1500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5ML |
| แบตเตอรี่: | 900mAh |
| น้ำหนัก: | 46g |
GMP Certified Yuoto E บุหรี่ Poplar 2500 Puffs XXL 5% Nic
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |

