ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
มิกซ์เทส 304 สแตนเลส Yuoto ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 5ml 1500 พัฟ
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | อัตโนมัติ |
2% Nic 600 Puffs Vape ความจุน้ำผลไม้ Yuoto 2ml E
| พิมพ์:: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | SS304+Pctg+พีซี |
| โหมดเริ่มต้น:: | คู่มือ |
| แสดง:: | ไม่มีจอแสดงผล |
| กลดัดแปลง:: | ไม่ใช่เครื่องกล |
ตลับหมึกแบบถอดเปลี่ยนได้ 1200 Puffs Vape พร้อมให้รสชาติที่ยอดเยี่ยม
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
|---|---|
| ความจุน้ำ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| แบบอย่าง: | มินิบาร์ |
OEM ODM 22x110mm Disposable Vape 1200 Puffs ไม่สามารถชาร์จใหม่ได้
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 39 กรัม |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 1 5 |
650mah 1200 Puffs Vape, บุหรี่ไอ 22x110mm E ไม่มีการบำรุงรักษา
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
7W-12W ทิ้ง E Cig Vape 100% Original Yuoto Plus 800 พัฟ 3.5V
| รสชาติ:: | 11รส |
|---|---|
| พัฟ:: | 800พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.5มล. |
| แบตเตอรี่:: | 600mah |
OEM ODM 1200 พัฟบาร์ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 11 รสผลไม้รวม
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
OEM 2000 Puffs Disposable Vape, PCTG บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบกำหนดเอง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union |
| : | |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
สตรอเบอร์รี่ 2000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง OEM / ODM ขนาดเล็ก
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% หรือ 2% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| น้ำหนัก: | 46g |
บลูเบอร์รี่ราสเบอร์รี่ 2000 พัฟ Vape ทิ้ง SS304 PCTG PC Material
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% หรือ 2% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| แบบอย่าง: | SHINE โปร |

