ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
4ml E Liquid 1200 Puffs Vape ตาข่ายม้วน 16 รสพร้อมนิโคติน 5%
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 1200พัฟ |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| แบบอย่าง: | มินิบาร์ |
Yuoto 1500 Puff Vapes แบบใช้แล้วทิ้งที่มีนิโคติน 5% 2%
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 1500พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5ml |
| สี: | 15 |
2-5%Mg 1500 Puffs แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 800mAh 7W-12W
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์;: | 1500พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-juice:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 800mAh |
4000puff Pod Vape แบบชาร์จได้พร้อมแบตเตอรี่ 650mAh ไฟ LED ส่องแสง 10ML
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| พัฟ: | 4000puff |
| ไฟ LED: | ใช่ |
ระบบ Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Pen 700 Puff SS304 โลโก้ที่กำหนดเอง
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 2.3ml |
| พัฟ: | 700puff |
| แบตเตอรี่: | 450mah |
| นิกกี้: | 5% |
รุ่น Stick Yuoto Thanos 5000 พัฟ Stoving Varnish 650mAh
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5000 |
| นิโคติน: | 5% / 2% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
11 ผลไม้รวมรส 1200 พัฟทิ้ง Vape โลโก้ที่กำหนดเอง
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
15 รสชาติ 700 Puffs Vape 2.3ML E ความจุน้ำผลไม้ EMC ROHS Certificate
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 700puff |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น / 24 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/265 กรัม 400 ชิ้น/ลัง 11.2 กิโลกรัม/กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-7 วันทำงาน |
5% นิโคติน 1200 พัฟ Vape 4.0ml ความจุขนาดเล็ก 53x32x21CM
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4 มล |
52g Yuoto Luscious 3000 Puffs สีสันสดใสสำหรับผู้ใหญ่รับประกันเวลานาน
| รสชาติ: | 23 รส |
|---|---|
| ชื่อ: | ฉ่ำ |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| พัฟ: | 3000พัฟ |
| น้ำหนัก: | 52g |

