ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Thanos 5000 พัฟ 14ml Pre-Fill E-Juice Disposable Vaporizer 650 mAh ความจุของแบตเตอรี่
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| พัฟฟ์: | 5,000พัฟ |
| อิลิควิด-น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
HOT อิตาลี Yuoto Shine Pro Pod Stick Disposable Vape 2000 พัฟ E-Juice 5.0ml
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| นิโคติน :: | 5% 2% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 850mah |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
สตรอเบอร์รี่แตงโมน้ำแข็ง Yuoto Thanos 5000 Puffs Lacquer Version
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
|---|---|
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
| รุ่น: | เวอร์ชั่นภาษาอาหรับ/อังกฤษ/รัสเซีย |
ขวด Yuoto Bubble ขนาดเล็ก 600puffs, TPD Certificates Mesh Coil บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 600 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| แบตเตอรี่: | 400 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ใช่ |
แบตเตอรี่ 1200mAh Yuoto 3500 Puffs บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง XXL MAX Mesh Coil
| ทำให้สะอาด: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| พอร์ตชาร์จ: | อินเทอร์เฟซ Type-C |
| รสชาติ: | 16 รสชาติให้คุณเลือก |
| ความจุน้ำผลไม้: | 9 มล |
| แม็กซ์ พัฟ: | 3500 พัฟ |
Yuoto Luscious E Cigarette Shisha Pen, 3000 Puff Bar แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
ตลับมินิ Vape Pods แบบถอดเปลี่ยนได้พร้อมความจุ Vape Juice 10ml
| vape: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 10ml |
| พัฟ: | 4500พัฟ |
| นิกกี้: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
5 Nicotine Mini Bar Vape , 3000 Puff Disposable Vapes รีฟิลได้ 4 ครั้ง
| สี: | 4 สี |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| ลักษณะเฉพาะ :: | รีฟิล, รีชาร์จ |
| น้ำหนัก: | 33g |
| กล่องกระดาษ: | 400 ชิ้น |
องุ่นน้ำแข็ง 1500 Puffs Disposable Vape 19x102mm 26 รสผลไม้รวม
| รสชาติ:: | น้ำแข็งองุ่น |
|---|---|
| ขนาด:: | 19*102mm |
| แบตเตอรี่:: | 900mAh |
| ม้วน: | ม้วนผ้าฝ้าย |
| นำ: | ไม่ |
หลายรสชาติ 1500 Puffs Disposable Vape Mesh coil ความจุ 5ml
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |

