ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
รัสเซีย Hot Yuoto Bubble แบบชาร์จ vape แบบใช้แล้วทิ้ง 3000 พัฟ 10ml น้ำผลไม้แบตเตอรี่ 650mah
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 55.6*28*27.6 |
52g Yuoto Luscious, วานิชเคลือบเงา Berry Ice Vape Draw Activated
| รสชาติ: | 22 รส |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 8.0ML |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 3000พัฟ |
1350mAh Yuoto Luscious ขนาดพกพาที่รองรับ vape pod ที่จ่ายได้
| รสชาติ: | 22 รส |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 3000พัฟ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 52 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/538 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 22.5 กก./กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-7 วันทำงาน |
Yuoto Thanos 5000puff บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง 14ML 650mah Mesh Coil
| นิโคติน: | 5% /2% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
ขวด Yuoto ดั้งเดิม 100% สูงสุด 2ml 400mah พร้อมใบรับรอง TPD
| นิโคติน: | 5%,2%,0% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 2mL |
| แบตเตอรี่: | 400mAh |
| รสชาติ: | 10 |
| น้ำหนัก: | 30g/ชิ้น |
บุหรี่ไฟฟ้า Yuoto Plus 600puffs Nicotine 2ML Fruit Flasvors
| ความจุน้ำผลไม้: | 2มล |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32g/ชิ้น |
| รูปร่าง: | สติ๊กเกอร์ |
| วัสดุ: | พีซีพี |
| พื้นที่แหล่งที่มา: | จีน |
5mL น้ำแตงโมเติมน้ำแข็งแตงโมทิ้ง Vape 1500 พัฟ
| รสชาติ:: | น้ำแข็งแตงโม |
|---|---|
| ขนาด:: | 19*102mm |
| แบตเตอรี่:: | 900mAh |
| พัฟ: | 1500พัฟ |
| สี: | สีชมพู |
มินิบาร์ Pro 4ml Vape Pod 4ml E ความจุน้ำผลไม้ FCC FDA รับรอง
| สี: | 4 สี |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 4.0ML |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| ลักษณะเฉพาะ :: | รีฟิล, รีชาร์จ |
Double Flavour 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 4ML + 4ML E ความจุน้ำผลไม้
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 3000พัฟ |
| ชื่อ: | สลับกัน |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ความจุ: | 4ml+4ml |
5% 2% นิโคติน 800 พัฟ Vape แบตเตอรี่ 600mAh ลักษณะเฉพาะและแปลกใหม่
| รสชาติ: | 11 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 800พัฟ |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| แบตเตอรี่: | 600 |

