ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
1200 พัฟทิ้ง Vape Yuoto มินิบาร์ 15 รส E น้ำ 4.0ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
15 รส E Juice 4.0ml Yuoto ทิ้ง Vape มินิบาร์ 1200 พัฟแบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
แบตเตอรี่ 650mAh Yuoto มินิบาร์ 1200 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 15 รส E Juice 4.0ml
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
Yuoto 2500 Puffs Flavours Vaporizer ปากกา Kit 23 รสชาติ 5% Vape Pen Pod System
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
650mAh แบตเตอรี่ Yuoto Thanos 5000 พัฟ 15 รสผลไม้ตาข่ายม้วนแบบชาร์จได้
| ชื่อ: | ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5000 |
| นิโคติน: | 5% / 2% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
แม่พิมพ์ส่วนตัว Yuoto Thanos 5000 Puffs Mesh Coil แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 650mah
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
แบตเตอรี่ 650mAh Yuoto Thanos 5000puff เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษยอดนิยม
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
Yuoto Pod Vape แบบชาร์จได้พร้อมแบตเตอรี่ 650mAh ไฟ LED ส่องแสง
| รสชาติ: | 1.เสาวรส 2.มะม่วงน้ำแข็ง 3.กล้วย 4.ชามะนาว 5.แตงโมส้ม 6.องุ่น 7.น้ำแข็งพีช 8.เครื่องดื่มให้พลังงาน 9 |
|---|---|
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| พัฟ: | 4500พัฟ |
| นำ: | ใช่ |
YUOTO XXL รส Vape ปากกา 1200mAh รูปลักษณ์ของแบตเตอรี่
| รสชาติ: | 16 รสชาติ |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 7.0ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |

