ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ใบรับรอง ROHS Yuoto 700 Puffs Vape ที่ใช้แล้วทิ้ง 2% 5% Nicotine
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
Youto Thanos 5000 Puff Disposable Vape Pod ความเข้มข้นของนิโคตินปรับแต่งได้
| ชื่อ: | ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5000 |
| นิโคติน: | 5% / 2% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
100% Original 3000 พัฟ Yuoto Bubble แบบชาร์จไฟได้ 10ml 650mah
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 2% 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชื่อ: | ฟอง |
ชาร์จแบตเตอรีขนาดใหญ่ทิ้ง Yuoto Bubble 3000 พัฟแบตเตอรี่ 650mah
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 2% 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชื่อ: | ฟอง |
บิ๊กพัฟชาร์จ Yuoto Bubble ทิ้ง 3000 พัฟ E น้ำ 10ml
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 2% 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชื่อ: | ฟอง |
OEM ODM ตะวันออกกลาง Yuoto Luscious 3000puff Disposable 5ml E-Liquid
| รสชาติ :: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก:: | 42g |
| พัฟฟ์:: | 3000 |
| ความต้านทาน:: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
แบตเตอรี่ 4.0 มล. 650mAh YUOTO มินิบาร์ 1200 พัฟ 15 รสชาติ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
7W-12W 1200 พัฟ Yuoto มินิบาร์ทิ้ง Vape 15 รส E Juice
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
Vape Yuoto Minibar แบบใช้แล้วทิ้ง 1200 พัฟ 15 รส 4.0ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
รัสเซีย Hot Yuoto มินิบาร์ 1200 พัฟทิ้ง 15 รส E-Juice ความจุ 4ml
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์ :: | 1200พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 4ml |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |

