ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
YUOTO Multi Flavour Disposable Vape Draw กลไกการยิงที่เปิดใช้งาน
| ciol: | ตาข่าย ciol |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 5.0ML |
| แบตเตอรี่: | 800mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 1500พัฟ |
EMC ROHS MSDS Yuoto 1500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 2-5% Mg 800mAh แบตเตอรี่ 48g
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| พัฟฟ์;: | 1500 พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-juice:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 800mAh |
ชุดปากกา Vaporizer รส 16 รส SS304 PCTG PC Vape Pen Pod System
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กสแตนเลส |
| รสชาติ: | 19 |
| พัฟฟ์: | 2500 |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 mAh |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh Battery
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
5000puff Yuoto Thanos ทิ้ง Vape E Juice 14ml แบตเตอรี่ 650mAh นิโคติน 5% เวอร์ชั่นภาษาอาหรับ
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
Yuoto Thanos 5000 พัฟพร้อมแบตเตอรี่ Type C และขดลวดตาข่าย
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 2% 5% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชาร์จใหม่ได้: | พิมพ์ c |
Yuoto 5000 Puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Thanos Mesh Coil แบตเตอรี่ 650mAh
| ทำให้สะอาด: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| พอร์ตชาร์จ: | อินเทอร์เฟซ Type-C |
| รสชาติ: | 19 รสชาติให้คุณเลือก |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14 มล |
| แม็กซ์ พัฟ: | 5000 พัฟ |
Custom 3500 Puffs Disposable Pod, Metal Yuoto E Cigarette
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| ชุด: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
ลักษณะที่สวยงาม Yuoto แบบใช้แล้วทิ้ง 5,000 Puffs Vape Pen รสชาร์จ
| รสชาติ: | แตงโม |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14มล |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
ตาข่ายคอยล์ 3500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 9Ml Pod Yuoto XXL Max Pen
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | ไม่มีค่าใช้จ่าย |
| โหมดเริ่มต้น: | อัตโนมัติ |

