ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ODM 2000 Puffs Disposable Vape, 850mAh Disposable Pod Kit
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
ตลับเปลี่ยนได้ 2000 Puffs Disposable Vape 5% nictione
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
ปากกา Vape บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้งขนาด 4 มล. 1200 พัฟพร้อมแบตเตอรี่ 650 มิลลิแอมป์
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
Draw Activation 2000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งน้ำหนักเบา 5ml E ความจุของเหลว
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
Vape แบตเตอรี่ในตัว 650mah แบบใช้แล้วทิ้งไม่ต้องบำรุงรักษา
| กล่องกระดาษ: | 300 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุ: | 10ml |
| พัฟ: | 4500พัฟ |
| นิกกี้: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
8ml น้ำผลไม้ทิ้ง Vape 10 รสพร้อมแบตเตอรี่ 1650mAh
| รสชาติ:: | 10 รสชาติ |
|---|---|
| น้ำหนัก:: | 50 กรัม |
| แบตเตอรี่ :: | 1650mAh |
| เวลาการส่งมอบ: | 15-20 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
แท่ง Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบเติมไม่ได้ 19x102 มม. พร้อมนิโคตินเกลือ
| รสชาติ:: | เสาวรสน้ำแข็ง |
|---|---|
| ขนาด:: | 19*102mm |
| แบตเตอรี่:: | 900mAh |
| น้ำผลไม้: | 5ml |
| น้ำหนัก: | 46g |
18 รสบาร์ Vape 10ml E ความจุน้ำผลไม้ส่งพลังงานสม่ำเสมอ
| พัฟฟ์: | 3000+ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| รสชาติ: | 18 |
ODM รส Vapes บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ 850mah
| พัฟฟ์: | 2000puff |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% 2% |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| e-juice: | 5.0ml |
| นำ: | ใช่ |
XXL 2500 พัฟ Fruits Flavours Disposable Vape Pen 7ml E Juice Liquid Oil
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |

