ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ชุดปากกา Vaporizer 23 รสชาติ, SS304 PCTG PC Vape Pen Pod System
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
Yuoto 1500 Puffs บุหรี่แบบใช้แล้วทิ้งรสผลไม้, ระบบ Shisha Vape Pen Pod
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 1000000 ชิ้น |
| : | |
| : |
7 มล 2500 กล่อง กล่อง 1 ครั้ง 1200mAh แบตเตอรี่
| สี: | สีทั้งหมด |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 52g |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ชื่อสินค้า: | 2500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
Yuoto Minibar 1200 Puffs Vape, ODM 4ml บาร์ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| พัฟ: | 1200พัฟ |
|---|---|
| สี: | 15 |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| กล่องกระดาษ: | 400 ชิ้น |
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น |
4ml YUOTO Disposable Vape, มินิบาร์ 1200 พัฟ Disposable Pod System
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
Yuoto มินิบาร์ E บุหรี่ Vape ปากกา 1200 พัฟกับ 2%,5% นิโคติน
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์ :: | 1200พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-Juice:: | 4ml |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
บุหรี่ไฟฟ้านิโคติน Vape 5%, 2000 พัฟ E Cig Vapes
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| PUFF: | 2000PUFF |
ODM 700 Puffs Vape, 22 * 110 มม. ทิ้ง Vape E Cigs 450mah แบตเตอรี่
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 2.3ml |
| พัฟ: | 700puff |
| แบตเตอรี่: | 450mah |
| นิกกี้: | 5% |
สตรอเบอร์รี่กล้วย Yuoto Luscious 3000 พัฟ 27 รส 1350mAh แบตเตอรี่
| รสชาติ: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 42g |
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ความต้านทาน: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
Yuoto 2500 Puffs Flavours Vaporizer ปากกา Kit 23 รสชาติ 5% 1200 MAh แบตเตอรี่ทิ้งพีชน้ำแข็ง
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |

