ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
YUOTO Smart 600 Puffs Vape ความจุน้ำผลไม้ 2ML E พร้อม 12 รสชาติ
| รสชาติ: | 12 รสชาติ |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 2ML |
| แบตเตอรี่: | 350mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 600puff |
Yuoto 2-5%Mg 1500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 800mAh Battery Square Line Appearance
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์;: | 1500พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-juice:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 800mAh |
UK HOT รุ่น Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape Disposable
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
15 รส Yuoto 5000puff Thanos ทิ้ง Vape E Juice 14ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
14ml 5000puff Yuoto Thanos แบตเตอรี่ Vape E แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Vape ปากกาทิ้งรสผลไม้ 7ml
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500พัฟ |
| นิโคติน: | 5% หรือ 2% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |
Yuoto Plus 7W-12W ทิ้ง E Cig Vape 100% Original 800 Puff 3.5V
| รสชาติ:: | 11รส |
|---|---|
| พัฟ:: | 800พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.5ML |
| แบตเตอรี่:: | 600mAh |
TPD YUOTO Minibox Guava Ice Disposable Vape 700 พัฟ 15 รส 22g 450mAh
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
Yuoto Integrated 1350mAh Battery Luscious 3000 พัฟ Pod 8ML E Liquid
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |
Yuoto 8ML E Liquid Luscious 3000 พัฟรวมแบตเตอรี่ 1350mAh
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |

