ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
วาดเปิดใช้งาน 1500 Puffs Disposable Vape, 800mah Disposable Flavoured Vape
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
PCTG 1200 Puffs Vape 22x110mm ขนาด 11 รสผลไม้รวม
| รสชาติ: | 15 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200 |
| Nictione: | 5%2% |
| น้ำหนัก: | 33G |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
น้ำผลไม้ 10ml E แบบชาร์จบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto 4000puffs Bubble
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 605mah (ชาร์จได้) |
| อินเตอร์เฟซ: | พิมพ์ C |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
3000 Puffs ROHS อนุมัติ Yuoto Luscious พร้อมแบตเตอรี่ 1350mAh
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |
Yuoto มินิบาร์ 1200 Puff Vape Disposable 11 รสผลไม้รวม
| พัฟ: | 1200 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| น้ำหนัก: | 39g |
PCTG 1200 Puffs Vape 22x110mm ขนาด 11 รสผลไม้รวม
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| แบบอย่าง: | มินิบาร์ |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 12 |
| นิกกี้: | 5%2% |
Yuoto mini box 700 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 15 รส 22g น้ำหนักเบา
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
Yuoto Smart Pro 5ml Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ในตัว 800mah
| สี: | เขียว ชมพู ฟ้า |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
ตลับเปลี่ยนได้ Vape E Cigarette 12 รสผลไม้รวม
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| vape: | บุหรี่ไฟฟ้า |
Type c แบบชาร์จ Vape 4500 Puffs แบบใช้แล้วทิ้ง 5% Nicotine Strength
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 10ml |
| พัฟ: | 4500 พัฟ |
| นิกกี้: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |

