ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ตะวันออกกลาง 3000puff Disposable Vape 27 รส 1350mAh แบตเตอรี่ 42g
| รสชาติ: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 42g |
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ความต้านทาน: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
XXL 2500puffs YUOTO ฝักแบบใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคตินพร้อมรสผลไม้
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| รสชาติ: | 23 |
| น้ำหนัก: | 52 |
ธานอส 5000puff YUOTO ทิ้ง Vape E น้ำ 14ml พร้อมตาข่ายม้วน
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
Type C ชาร์จ Yuoto Bubble 10ml E น้ำผลไม้บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 605mah (ชาร์จได้) |
| อินเตอร์เฟซ: | พิมพ์ C |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
Yuoto 4000puffs ตาข่ายม้วน E Cig Disposable Vape Pod 10ml ชาร์จใหม่ได้ 650mAh
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ไฟ LED: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 57g |
Vape 5000puff Yuoto Thanos ทิ้ง E Juice 14ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
5000puff Yuoto Thanos บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง 14ML 650mah Mesh Coil
| นิโคติน: | 5% /2% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
Yuoto 1500 Puffs Disposable Vape 19x102mm 26 แบตเตอรี่รสผลไม้รวม 900mAh
| รสชาติ:: | น้ำแข็งองุ่น |
|---|---|
| ขนาด:: | 19*102mm |
| แบตเตอรี่:: | 900mAh |
| ม้วน: | ม้วนผ้าฝ้าย |
| นำทางไป: | ไม่ |
น่าอัศจรรย์ 5% Nicotine Yuoto 3000 Puffs Flavours 1650mah Battery
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |
Yuoto Xxl Max 3500puff ใช้แล้วทิ้ง E cig Mesh Coil Leather Finish 1200mAH 9ml
| ชื่อ: | XXL สูงสุด |
|---|---|
| พัฟฟ์: | ~3500 |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| น้ำผลไม้: | 9มล |
| บรรจุหีบห่อ: | 200 ชิ้น |

