ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ฝรั่งรสน้ำแข็ง Yuoto 700 พัฟ Vape ทิ้ง 15 รส 50 มก. / มล
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
ตาข่ายม้วนและชาร์จ Yuoto บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 10ml E Juice
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 605mah (ชาร์จได้) |
| อินเตอร์เฟซ: | พิมพ์ C |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
Yuoto TPD Product 700 Puffs Mini Box Vape Disposable 15 รสน้ำ 2.0ml นิโคติน 2% แบตเตอรี่ 450mAh
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
Stoving Varnish 15 รสชาติ Yuoto แบบชาร์จทิ้ง Vape 14ml E Liquid
| พัฟฟ์: | 5,000+พัฟ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5.0% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14.0ml |
| แบตเตอรี่: | 650.0mAh |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
100% Original Yuoto XXL 2500 Puff Disposable Vape 7ml E Liquid 1200mAh 23 รสชาติ
| นิโคติน: | 5%,2%,0% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| รสชาติ: | 25 |
| น้ำหนัก: | 52g/pc |
3500 Puff Yuoto Xxl Max Vape แบบใช้แล้วทิ้งโรงงานเดิมตาข่ายคอยล์พร้อม 9ml
| พัฟฟ์: | ≈3500พัฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | เครื่องหนัง |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| โครงสร้างการทำให้เป็นละออง: | ขดลวดตาข่าย |
ตาข่ายม้วน Yuoto Bubble 10ml E น้ำผลไม้บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 10ml |
| แบตเตอรี่: | 605mah (ชาร์จได้) |
| อินเตอร์เฟซ: | พิมพ์ C |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
15 รสชาติ Yuoto Mini Bar, 1200 Puff Disposable Vape 650 mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| รสชาติ: | 15 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4 มล |
ชุดปากกา Vaporizer 23 รสชาติ, SS304 PCTG PC Vape Pen Pod System
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| รสชาติ: | 23 |
| พัฟฟ์: | 1500 |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900 mAh |
3000puff Yuoto Luscious 27 รส 1350mAh แบตเตอรี่ 42g น้ำหนัก
| รสชาติ: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 42g |
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ความต้านทาน: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |

