ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto 3000puff Luscious Disposable Vape 27 รส 1350mAh 42g นิโคติน 5%
| รสชาติ :: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก:: | 42g |
| พัฟฟ์:: | 3000 |
| ความต้านทาน:: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
Yuoto XXL MAX ม้วนตาข่ายทิ้ง E Cigs เครื่องดื่มให้พลังงาน 50 มก. Nicotine1200mAh แบตเตอรี่
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 รสชาติให้คุณเลือก |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 9 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
ผู้จัดจำหน่ายนิโคติน Yuoto Luscious 3000 Puff, 8.0ml E Juice ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| นิโคติน: | 5% 2% 0% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 8มล |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ปริมาณรสชาติ: | 24 |
| น้ำหนัก: | 53 |
Yuoto Bottle Max 600puff คอยล์ตาข่าย Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 2ml TPD พร้อม 16 รสชาติ
| ชื่อ: | ขวดสูงสุด |
|---|---|
| พัฟฟ์: | ~600 |
| วัสดุ: | แก้วเปล่า |
| บรรจุหีบห่อ: | 200 ชิ้น |
| ความจุ: | 2มล |
Yuoto Minibar Flavoured E Cig 1200puffs พร้อมถังน้ำมันที่มองเห็นได้ชัดเจน
| รสชาติ: | 15 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200 |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
Mesh Coil 1500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมรสผลไม้รวม 18 ชนิด
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
ODM Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง 1500 Puffs 22x110mm CE ROHS ได้รับการรับรอง
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
MSDS 1500 Puffs Disposable Vape, บุหรี่ไฟฟ้าแบบชาร์จไฟขนาด 800 มิลลิแอมป์
| ความจุ: | 5ml |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| Nictione: | 5% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
สแตนเลส 1200 พัฟ Vape Yuoto มินิบาร์ รสมะม่วงน้ำแข็ง
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 39g |
| รสชาติ: | 15 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4 มล |
Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 15 รส 450mAh E-Juice 2.3ml
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |

