ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
650mah แบตเตอรี่ Vape ปากกาควัน, Yuoto 5000 พัฟบาร์ Vaping E บุหรี่
| พัฟ: | 5000 |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| น้ำผลไม้: | 14.0ml |
| นิโคติน: | 5% 2% 0% |
5000 Big Puffs E บุหรี่ Yuoto แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Bar Coil Design 650mah Battery
| พัฟ: | 5000 |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| น้ำผลไม้: | 14.0ml |
| นิโคติน: | 5% 2% 0% |
ตัวชาร์จขนาดกะทัดรัด Vape Yuoto Thanos 5000 พัฟตาข่ายคอยล์ 14ml
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Fruit Taste YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Thanos 5,000puffs MSDS ได้รับการอนุมัติ
| พัฟ: | 5,000 |
|---|---|
| รสชาติ: | 20 |
| ของเหลว: | 14มล |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
14 รสชาติ 2% Nic 2.0ml E Juice Yuoto Plus 600puff พร้อมเคลือบเงา TPD
| ความจุน้ำผลไม้: | 2มล |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400mah |
| น้ำหนัก: | 30 |
| ลักษณะเฉพาะ: | ขดลวดตาข่าย |
| รูปร่าง: | เคลือบเงา |
บุหรี่มินิอีรสชาติต่างๆ Yuoto Shine 1500puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
พ็อดใช้แล้วทิ้ง 2500 พัฟ 1200mAh Yuoto XXL ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
ชุดอุปกรณ์ Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious, 1350mAh 8ml 3000puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
16 รสชาติ 1500 Puffs Vape 5.0ml Pre Fill E Juice Pre Charge ยี่ห้อ Yuoto
| พิมพ์:: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ:: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับรอง:: | CE, RoHS |
| ประเภทการชาร์จ:: | ค่าใช้จ่ายล่วงหน้า |
| โหมดเริ่มต้น:: | เซ็นเซอร์ |
9 มล. Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง XXL MAX 3500 Puffs อุปกรณ์รสชาติ 1200 Mah
| ชื่อ: | ยูโอโตะ XXL MAX |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3500 |
| อี ของเหลว: | 9 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |

