ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
E ความจุของเหลว 7ml Yuoto อุปกรณ์พัฟ Vape XXL 2500 แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
น้ำแข็งแตงโมทิ้ง Yuoto 3500 พัฟตาข่ายคอยล์ 5% นิโคติน 2%
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | น้ำแข็งแตงโม |
| เหมาะสำหรับ: | อายุมากกว่า 18 ปี |
All Collor 2500 Puffs วีพีพับพลาสติก
| OEM/ODM: | ยอมรับได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| รสชาติ: | จําหน่าย |
| สี: | สีทั้งหมด |
| ขนาด: | 7มล |
YUOTO SHINE PRO Vapes 2000 พัฟ 15 รสชาติ LED ส่องแสงการออกแบบ
| พัฟฟ์: | 2000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5.0ML |
| แบตเตอรี่: | 850mAh |
| รสชาติ: | 15 |
2ml E น้ำผลไม้ 600 Puffs Vape, Yuoto smart Portable Vape Devices
| พัฟฟ์: | 600 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%/2%(รัสเซีย) |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2ml |
| แบตเตอรี่: | 350mAh |
| รสชาติ: | 12 |
มินิบาร์แบบชาร์จไฟได้ Vape Large Puff 33g น้ำหนักเบา พกพาสะดวก
| แบตเตอรี่: | 640mah |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
ปากกา Pod Vape แบบเติมได้ขนาดกะทัดรัดพร้อมถังน้ำมันที่มองเห็นได้ชัดเจน
| สี: | 5 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
เติม 4 ครั้ง Mini Bar Vape Direct Draw เปิดใช้งานกลไกการยิง
| สี: | 5 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
ปากกา Vape ขนาด 4ml แบบใช้แล้วทิ้ง 640mah แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้การรับรองจาก MSDS FDA
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
Compact Body Yuoto E บุหรี่ Thanos ทิ้ง 5000 พัฟ 15 รส 5% Nic
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |

