ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape 15 รส 2.3 ML ความจุน้ำผลไม้
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 48.8*25*24.5ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.3 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 450 mAh |
5% นิโคติน 600 Puffs Vape 12 รสทิ้ง 2.0 ML ความจุน้ำผลไม้
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 38cm*31cm*27cm |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350 mAh |
1200mah Yuoto ทิ้ง Vape, 2500 พัฟ Max Vapor บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
Yuoto Luscious 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 8ml 1350mAh Vaporizer แบบใช้แล้วทิ้ง
| แสดง: | ปราศจาก |
|---|---|
| รสชาติ: | ราซเซียสีน้ำเงิน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ความจุ: | 8มล |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
3000puffs 2021 Original Yuoto Luscious Vape Pen, 8ml 1350mAh 23 Flavours Vaporizer
| บรรจุุภัณฑ์: | ถุงขนม + กล่องสี + กล่องแสดง |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งสตรอเบอร์รี่แตงโม |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ความจุ: | 8มล |
| นิค เกลือ: | 50มก.,20มก.,0มก |
Yuoto Luscious 3500puffs Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้งแบบกำหนดเอง
| บุหรี่ไฟฟ้า: | ยูโอโทวาเป |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% 2% |
| ความจุ E-liquid: | 9 มล |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
3000 puffs factory battery yuoto disposable battery yuoto Vape E Cigs Custard apple
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนังกลับ |
| หมายเลขรุ่น: | หวานฉ่ำ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 8 มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1350mAh |
Pre Filled 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้งที่ทำด้วยเกลือนิโคติน
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-10 วันทำการ |
Pre Filled 2500 Puffs Disposable Vape ทำด้วยเกลือนิโคติน
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-10 วันทำการ |
Interchangeable Taste 3000 Hit ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งเพื่อการผ่อนคลาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Switch 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 10 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 57g |
| แบตเตอรี่:: | 1650mAh |

