ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Mesh Coils 1200 Puffs Vape ง่ายโดยใช้การรับรอง FCC UL PSE
| พัฟฟ์: | 1200 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| รสชาติ: | 15 |
Banana Ice 2500 Puffs Disposable Vape หลอดอลูมิเนียม Pc วัสดุ
| วัสดุ: | ท่ออลูมิเนียม+pc |
|---|---|
| รสชาติ: | กล้วยน้ำแข็ง |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mah |
| ความจุ: | 7ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
Watermelon Ice Vape 2500 พัฟพร้อมแบตเตอรี่ 1200mah
| วัสดุ: | ท่ออลูมิเนียม+pc |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งแตงโม |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mah |
| ความจุ: | 7ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
วาดการเปิดใช้งาน 2500 Puffs Disposable Vape ROSH CE Certificated
| วัสดุ: | ท่ออลูมิเนียม+pc |
|---|---|
| รสชาติ: | บลูเบอร์รี่น้ำแข็ง |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mah |
| ความจุ: | 7ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบไม่มีปุ่ม 5 นิโคตินที่เติมด้วยเกลือ 8ml Nic Juice
| ยี่ห้อ: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| กล่องกระดาษ: | 22.5กก. |
Flavour Filled Vape น้ำหนักเบาขนาดเล็กที่เปิดใช้งานการวาดปุ่มแบบไม่มีปุ่ม
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| รสชาติ: | 22 |
ตลับเปลี่ยนได้ Low Nicotine Disposable Vape 1350mha Battery
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
ชุด Aio แบบพกพาขนาดกะทัดรัด Vape 3000 พัฟโดยไม่ต้องบำรุงรักษา
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| แบบอย่าง: | ฉ่ำ |
ปากกา Vape บุหรี่ไฟฟ้า 1350mha 5 เกลือนิโคตินรสยาวนานสุด
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น |
แตงโมส้ม Vape Mini Pod, 2300 Puffs Portable Vaporizer Kit
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 42ซม.*29ซม.*27.5ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 mAh |

