ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
5% Nic 14ml Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos 5000 Puff 650mah Battery
| สี: | 19 |
|---|---|
| แบบอย่าง: | ธานอส 5000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
9ML E liquid 3500 Puffs Dispoable Vape Pen พร้อมก้อนเมฆขนาดใหญ่
| พัฟฟ์: | ≈3500 พัฟ |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | 0%~5% |
| รสชาติ: | 16 (ผลไม้, ผสม, คลาสสิก) |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
vape ใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos 5,000 ราคาขายส่งพัฟ yuoto vape ในอินเดีย
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
|---|---|
| สี: | 19 |
| แบบอย่าง: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
ของแท้ 100% Yuoto vape แบบใช้แล้วทิ้ง Thanos 5000 พัฟคุณภาพดี yuoto vape ในอียิปต์
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
|---|---|
| สี: | 19 |
| แบบอย่าง: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
Yuoto Vape ยอดนิยมพร้อมเกลือนิโคตินคุณภาพสูง 5% Disposable Vape Original Yuoto Vape Ecigs
| ชาร์จไฟได้: | Type-C |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10ML |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 46 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/485 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 20.5 กก./กล่อง ขนาดเคส: 48.8 ซม. * 25 ซม |
Yuoto Vape ยอดนิยมพร้อมเกลือนิโคตินคุณภาพสูง 5% Disposable Vape Original Yuoto 1500 Puffs Vape Ecigs
| พัฟฟ์: | 1500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5ML |
| แบตเตอรี่: | 900mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 46 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/485 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 20.5 กก./กล่อง ขนาดเคส: 48.8 ซม. * 25 ซม |
Yuoto Vape ยอดนิยมพร้อมเกลือนิโคตินคุณภาพสูง 5% Disposable Vape Original Yuoto 1500 Puffs Vape Ecigs
| พัฟฟ์: | 1500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5ML |
| แบตเตอรี่: | 800mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 46 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/485 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 20.5 กก./กล่อง ขนาดเคส: 48.8 ซม. * 25 ซม |
Yuoto 2500puff บุหรี่ไฟฟ้ารสพร้อมพิมพ์โลโก้
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-10 วันทำการ |
ตัวบ่งชี้ LED ที่มีสีสัน 2000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 50g น้ำหนักเบา
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Shine Pro 2000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 15 |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม,ทันสมัย |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 50 กรัม |

