ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ยูโต้ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ ยูโตะ
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| รุ่น NO.: | ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
5000puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Yuoto Thanos Mini Vape
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
OEM ผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| รุ่น NO.: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
YUOTO THANOS 5000 PUFFS Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 14ML น้ำผลไม้
| ชื่อ: | ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | ~ 5,000 |
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| ชาร์จใหม่ได้: | ประเภท C |
| บรรจุุภัณฑ์: | 300 ชิ้น / กล่อง |
รสชาติต่างๆ Yuoto Bottle Vape 2% Nicotine Mesh Coil 600 Puffs TPD
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
Vape ขนาดเล็กแบบใช้แล้วทิ้ง, รสผลไม้ 600 Puffs Tpd Vape
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
รสคงที่ Yuoto Beyonder 7000 Puffs คอยล์ตาข่าย Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
ยูโตะ เบยอนเดอร์ อร่อย ไวเปอร์ใช้ครั้งเดียว 7000 กล่อง ใส่ใหม่ ไม่ใช้นิโคติน 5% E น้ําเหลว
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
ยูโต้อริจินัล วีพ์ 7000 พูฟส์ พอด เบยอนเดอร์ ซิกเกอร์อี
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
Yuoto DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape Disposable Vape พร้อมจอแสดงผล
| ชื่อ: | ยูโตะ ดีจิ |
|---|---|
| พัฟ: | 15000 |
| รูปทรง: | ปากกา |
| น้ําหนัก: | 105กรัม/ชิ้น |
| แบตเตอรี่: | 850mAh (สามารถชาร์จใหม่ได้) |

