ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Shine Pro Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2000puffs 5% Nic Salt Mesh Coil E Cigarette
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | โดยไม่ต้องชาร์จ |
| พิมพ์: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมด: | ไชน์โปร |
Yuoto 2500 Puffs Vaporizer Pen Kit 23 Flavours 5% 1200mAh แบตเตอรี่ Mongo Ice แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 |
| หมายเลขรุ่น: | XXL |
| ความจุถังน้ำมัน: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
นิโคตินเกลือรสผลไม้ Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 600 Puffs E cig Pen
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ประเภทการชาร์จ: | ไร้สาย |
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
| นิโคติน: | ต่ำ |
| แบตเตอรี่: | โคบอลต์ |
600puffs Yuoto E Cigarette, 16 Flavours Vape Pen แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
OEM Custom Vaporizer Yuoto Thanos 5000 Puffs 650mAh ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
Yuoto XXL Max ยอดนิยม Vape Pen Ecig EGO ซิกเกอร์ 3500 ราคาโรงงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| รุ่น NO.: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
รสผลไม้ YUOTO XXL Max 3500 Puff Oringinal บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Pod Vape Pen
| บุหรี่ไฟฟ้า: | ทิ้ง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% 2% 0% |
| รสชาติ: | แตงโม |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
แบตเตอรี่ 400mAh ใหม่ Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง, 600 Puff Tpd Yuoto Bottle Max
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Material: | SS304+Pctg+PC |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
ทิ้ง 3500 Puff E Cigarette Yuoto OEM Max Puff Mesh Coil
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
การออกแบบขวด 600 Puffs 20mg Nic Disposable Vape 2ml E Liquid Tpd Compliance
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |

