ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
5% 2% Nicotine Yuoto Disposable Vaporizer 19 Flavours Exclusive Official Suppiler
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ยูโต้ 5000 กล่อง 14 มิลิลิตร วีพีเพน 1 ครั้ง 19 รสชาติ
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้ 5,000 พัฟ Yuoto Thanos Vape Pen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
Yuoto XXL สูงสุด 0% 2% 5% Nic บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้งตลับตาข่ายแบบเติมเงิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
Pod 3500 Puffs Vaporizer แบบใช้แล้วทิ้ง, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
400mAh Yuoto Vaporizer แบบใช้แล้วทิ้ง, 2ML 600puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
Beyonder Yuoto พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 7000 พร้อม E-Juice 16 มล. และ 15 รสชาติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
14ml 650mah Mesh Coil มินิ วีพีพีพับแบบ C ส่งเร็ว
| รายละเอียดการบรรจุ: | 110.7*24*28.5มม |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, T/T, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | 1000000 ชิ้น |
| : |
Yuoto DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape ปรับระบายอากาศ
| ชื่อสินค้า: | ยูโตะ ดีจิ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15000 |
| รสชาติ: | 23 |
| รูปทรง: | ปากกา |
| น้ําหนัก: | 105 ก |
ยูโต้เลนส์ 50000 กล่อง กล่องควันแบบทิ้งพร้อมกับจอแบตเตอรี่
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| Model.: | Yuoto beyonder 50000 puffs |
| Eliquid-ความจุ: | น้ำผลไม้ 25 มล |
| Battery Capacity: | 650mAh Recharge battery |

