ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
8ml Yuoto Luscious 3000puffs, Great Flavours Vape Pen
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| รสชาติ: | แอปเปิ้ลคู่ |
| ต้นฉบับ: | จีน |
| รายการสิ่งของ: | ปริมาณมาก |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
XXL Yuoto 2500 Puff Vape Pen Strawberry Watermelon แบตเตอรี่ 1200mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto Bottlemax ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งจำนวนมาก 600 พัฟผลเบอร์รี่ผสมนิโคตินต่ำ 2% TPD
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 0/20/50มก./มล |
| ความจุ E-liquid: | 2 มล |
| เอาต์พุตเสียง: | 3.7V |
Yuoto ทิ้ง Vape Pod E บุหรี่ 5000 พัฟ 14ml Salt Nic Juice Mesh Coil Vaporizer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
7000 Puffs Yuoto Beyonder Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ E-Liquid 900mAh ขนาด 16 มล.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 7000puffs vape |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 16มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900mAh |
ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งในกลุ่ม Thanos Yuoto Vape 5000 Puffs Coconut Melon 50mg 650mAh ชาร์จใหม่ได้
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | เมล่อนมะพร้าว (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
แบตเตอรี่ 400mAh Yuoto Bottlemax 600 Puffs Vapes มอระกู่แบบใช้แล้วทิ้ง 2ml Pink Lemon
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 0/20/50มก./มล |
| ความจุ E-liquid: | 2 มล |
| เอาต์พุตเสียง: | 3.7V |
3500 Puff Bar Yuoto Hookah Pen, Yuoto XXL Max Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
7k Puffs Yuoto Beyonder Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมความต้านทานอากาศที่ปรับได้ 50 Mg/Ml
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
ยูโตะ ทาโนส 5000 ผง ผง 1 ครั้ง 19 รส ผงปากกา 14 มิลลิลิตร E Liquid
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| ความจุ: | 14มล |
| รสชาติ: | 19 |

