ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Pctg 600puffs Yuoto E Cigarette, ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 16 รส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
ยูโต้อริจินัล วีพีแบบทิ้งเบย์อนเดอร์ 7000 พัฟฟ์ เครื่องเชือกชุดใหม่ 15 รส
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
Yuoto DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape 20 ML วีปเปอร์ที่ใช้ได้
| ชื่อสินค้า: | ยูโตะ ดีจิ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15000 |
| รสชาติ: | 23 |
| รูปทรง: | ปากกา |
| น้ําหนัก: | 105 ก |
3500 Puffs Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, นิโคติน 50 มก. 16 รส Vape
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | มิ้นท์ไอซ์ |
| เหมาะสำหรับ: | อายุมากกว่า 18 ปี |
3000 กล่อง ไวเปอร์ 1 ครั้ง 1350mah แบตเตอรี่ ยูโต้ไวเปอร์ E ซิกแอปเปิ้ลคู่
| ชื่อสินค้า: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนังกลับ |
| หมายเลขรุ่น: | หวานฉ่ำ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 8 มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1350mAh |
14ml E Liquid Yuoto Thanos 5000 Puffs Ecigarette 650mAh ม้วนตาข่ายแบตเตอรี่
| พิมพ์:: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| ชุด:: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง:: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร:: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
5000 Puffs Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่มีกำลังขับคงที่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
Berry Bubble Tea Yuoto Bottlemax 600 Puffs 20ml แบตเตอรี่ 400mAh
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 0/20/50มก./มล |
| ความจุ E-liquid: | 2 มล |
| เอาต์พุตเสียง: | 3.7V |
ซิกเกรตอิเล็กทรอนิกส์ ยูโต้ 5000 ผง บาร์ Vape Pen Rechargeable Vaporizer Kit Hookah Pod
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
Yuoto บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Vape Pod 5000 Puff Open System 14ml
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |

