ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
16ml Prefilled E Liquid Yuoto Beyonder Vape ทิ้ง 7000 พัฟ 900mAh RoHS FCC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | E-Cig แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
| Ejuice-ความจุ: | เอลิควิด 16มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900mAh |
5000 กลิ่น กลิ่นชิชา ธูปสูบอิเล็กทรอนิกส์ ธูปสูบอิเล็กทรอนิกส์
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| ความจุ: | 14มล |
| รสชาติ: | 19 |
ยูโตะ เบยอนเดอร์ 7000 กล่องควัน กลีบควันพี้นโพด Mesh Coil E-Cigarettes
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
Yuoto XXL 2500 Puffs Vape Pen ใช้เพียงครั้งเดียว
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
|---|---|
| สี: | 20 |
| รสชาติ: | ผลไม้รวม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
YUOTO ผู้ผลิต DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape ปรับระบายอากาศ MTL และ DTL
| ชื่อ: | ยูโอโตะ DIGI 15000พัฟ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15,000พัฟ |
| รสชาติ: | 23 รสชาติ |
| แบตเตอรี่: | 850mAh |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
Original Yuoto xxl max ทิ้ง Vape Pod 3500 Puffs ปากกา Hookah Vape ขายส่งปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| ความจุ: | 9mL |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
ยูโต้ XXL แม็กซ์ 3500 ปาล์ฟ 9 มล.
| ชื่อสินค้า: | ชุดฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | หนัง + สแตนเลส |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำผลไม้ E 9ml |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
Cherry Yuoto Bottlemax 600 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 400mAh Battery Mesh Coil
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 20มก./มล |
| รสชาติ: | 16 รสชาติให้คุณเลือก |
| น้ำหนัก: | 27 กรัม/ชิ้น |
กำลังขับคงที่ Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 5,000 Puffs E Cigarette Vapes
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
SS304 Original Yuoto XXL MAX 3500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 9ML E Liquid
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| ระดับนิโคติน: | 0%/5% |
| รสชาติ: | 19 |
| น้ำหนัก: | 60.5 กรัม/ชิ้น |

