ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Oringinal XXL Max YUOTO 3500 Puff Fruit Flavours OEM ODM china supply Pod Vape Pen diaposible vape
| บุหรี่ไฟฟ้า: | ทิ้ง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% 2% 0% |
| รสชาติ: | แตงโม |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
ยูโตะ ธานอส 14 มิลลิลิตร 5000 กล่อง กล่องเครือ
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| รุ่น NO.: | ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
Pctg 600puffs Yuoto E Cigarette, ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 16 รส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
7k Puffs Yuoto Beyonder Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมความต้านทานอากาศที่ปรับได้ 50 Mg/Ml
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
14 มิลลิลิตร โพด 5000 กล่อง กล่อง 1 ครั้ง กล่อง E Cig 19 รสชาติ
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| ความจุ: | 14มล |
| รสชาติ: | 19 |
ยูโตะ DIGI 15000 สามารถชาร์จได้ ปั๊ฟ คอลเล่ห์ Mesh Double Vape 22 Flavour ระดับน้ํามันของแบตเตอรี่ Ul
| ชื่อ: | ยูโตะ ดีจิ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15000 |
| น้ําหนัก: | 105กรัม/ชิ้น |
| แบตเตอรี่: | 850mAh (ชาร์จใหม่ได้) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 23มล |
Yuoto 600 Puffs Mech Coil 2% Nicotine Vape Pen Bottle Max พร้อม Tpd
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, Tpd |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
นิโคติน 50 มก. เครื่องดื่มให้พลังงาน Yuoto อุปกรณ์ใช้แล้วทิ้งทั้งหมดในหนึ่งเดียว 5,000 พัฟ
| หีบห่อ: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| รสชาติ: | เครื่องดื่มชูกำลัง (19 รสชาติให้คุณเลือก) |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| การทำงาน: | ขดลวดตาข่าย |
3000 กล่อง ไวเปอร์ 1 ครั้ง 1350mah แบตเตอรี่ ยูโต้ไวเปอร์ E ซิกแอปเปิ้ลคู่
| ชื่อสินค้า: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนังกลับ |
| หมายเลขรุ่น: | หวานฉ่ำ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 8 มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1350mAh |
400mAh Yuoto Bottle E Cigarette, Tpd Mesh Coil Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| หมายเลขรุ่น: | ขวดละ 600 พัฟ |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | ทั้งหมด> 18 |
| พ็อดแบตเตอรี่: | 400mah |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2มล |
| แพ็คเกจการขนส่ง: | กล่องของขวัญ |

