ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Vape plus 600 Puffs 800puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| รสชาติ: | 11 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 600/800 |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.5ML |
| แบตเตอรี่: | 600mAh |
| น้ำหนัก: | 32g |
Yuoto Vape plus 600 Puffs 800puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์พร้อม tpd ในยุโรป
| รสชาติ: | 11 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 600/800 |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.5ML |
| แบตเตอรี่: | 600mAh |
| น้ำหนัก: | 32g |
ขวดไวน์ขนาดเล็ก Vape Pen 4000 Puffs 16 รสชาติพร้อมม้วนตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 |
| รูปร่าง: | ขวดไวน์ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 57g |
สีสัน Led Disposable Vape Pre เติม 4000 Puffs Draw เปิดใช้งาน
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 57g |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
Unique Mesh Coil Yuoto Bubble ความจุแบตเตอรี่ 650mAh สำหรับพัฟบาร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 |
| รูปร่าง: | ขวดไวน์ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 57g |
พลาสติก AL YUOTO วีพีพ์แบบทิ้งครั้งเดียว พร้อมการปรับระบายอากาศ และแบตเตอรี่ขนาด 650mAh
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| พลังงาน: | 10-12W |
ความต้านทานคอล Mesh ปรับการไหลของอากาศ Yuoto 0 ° Vape ใส่ครั้งเดียว
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
โหมดเริ่มต้นแบบแมนนวล 4000 พัฟ Yuoto Bubble ความจุน้ำผลไม้แบบรีชาร์จ 10มล
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
5% Nic Salt Vape Sticks แบบใช้แล้วทิ้ง, Yuoto Thanos Ecigarette 5,000 Puffs
| พิมพ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชุด: | เดี่ยว |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
| ประเภทการชาร์จ: | ประเภท C |
SS304 PCTG PC Yuoto Bubble 4000puffs น้ำยารีชาร์จ ความจุ 10ml
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |

