ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto XXL Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Blueberry Ice 7.0ml EJuice 5% Nic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto Stoving Varnish Vape Pen 650mah ชาร์จใหม่ได้ 23 Flavours Vape
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | yuoto 5000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Material: | SS304+Pctg+stoving varnish |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ 650 มิลลิแอมป์ |
| พัฟฟ์: | 5,000 |
โรงงาน Yuoto OEM ODM Thanos 5000 Puff Vape ZERO Nicotine Based
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+สติ๊ก |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ตาข่ายคอยล์ Yuoto Vape ขวดเครื่องดื่มให้พลังงาน 600 พัฟ 2ml ทิ้ง E Cig Bulk 20mg 400mAh
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 20มก./มล |
| รสชาติ: | 14 รสชาติให้คุณเลือก |
| น้ำหนัก: | 27 กรัม/ชิ้น |
แบตเตอรี่ Yuoto Thanos Vape 5000 Puffs 650mah แบบชาร์จใหม่ได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | yuoto oem Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
| พัฟฟ์: | 5k |
ไอนานาส ไอซ์ วีพาย 3500 กล่อง 1200mah
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Grape Ice Yuoto XXL ควันบุหรี่ไฟฟ้า 2,500 พัฟ 2% 5% Nic ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto Thanos Msds Hotsell Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้ในดูไบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto msds vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| พัฟฟ์: | 5k |
| นิโคติน: | 0% 2% 3% 5% |
Yuoto Thanos 5000Puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 14ml E น้ำ 650mAh แบตเตอรี่เสาวรส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+PC เป็นต้น |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ผู้จัดจำหน่ายพัฟ Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 14ml E Juice 650mAh Battery Coconut Melon
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |

