ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
yuoto fox 3000puffs vape แบบใช้แล้วทิ้ง 8 มล. e ของเหลว
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 3.7V |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 62g |
| ความจุ E-liquid: | 8มล |
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% หรือ 2% หรือ 0% |
1500 กล่อง ยูโต้ ซิกเกอร์อิเล็กทรอนิกส์ 900mAh 5ml
| พิมพ์:: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | SS304+Pctg+พีซี |
| การรับรอง:: | องค์การอาหารและยา, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ:: | เลขที่ |
| โหมดเริ่มต้น:: | คู่มือ |
3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1,000mAh ความแรงของนิโคติน 5% 7.5ml e-liquid
| ขนาด: | 112*20*10มม |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 5% หรือ 2% หรือ 0% |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1000mAH |
| น้ำหนัก: | 62g |
Yuoto Plus 600puffs Vape Pen Device, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง TPD 2 มล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 2มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 600mah |
TPD Yuoto Plus 600puffs อุปกรณ์ปากกา Vape Blueberry Ice 2ml
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 2มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 600mah |
2% 5% Nic ที่มีจำหน่าย Yuoto XXL Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Guava Ice
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
รสชาติใหม่ Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Yuoto XXL 7.0ml Ejuice แบตเตอรี่ 1200mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
แบตเตอรี่ 1200mAh Yuoto XXL Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Coke Ice 5% Nic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
19 กลิ่นผลไม้ 5,000 พัฟปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งออนไลน์จากโรงงาน Yuoto OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+สติ๊ก |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
5% Nic Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Peach Ice Yuoto XXL 7.0ml Ejuice
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

