ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Grape Ice Flavour YUOTO Disposable Vape 15 Colors and 3.6V Voltage Range for a Long-Lasting Vaping Experience
| Color: | 15 Colors |
|---|---|
| Feature: | Mesh Coil |
| Size: | 3.5 Inches |
| Capacity: | 1.3ml |
| Airflow: | Adjustable |
No Display YUOTO Disposable Vape with Grape Ice Flavor and Mesh Coil
| Battery Capacity: | 280mAh |
|---|---|
| Airflow: | Adjustable |
| Flavours: | 19 Classic Flavors |
| Flavour: | Grape Ice |
| Color: | 15 Colors |
ปรับปรุงประสบการณ์การควันของคุณด้วย Yuoto 5000 Puffs Vape 10-12W Watt 19 รสชาติ
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| พลังงาน: | 10-12W |
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| รสชาติ: | 19รส |
0% 2% 5% ความแข็งแรงของนิโคติน YUOTO วีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพี
| Coil Resistance: | DualMesh Coil |
|---|---|
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
| Wattage: | 10-12W |
| Airflow: | Adjustable |
ยูโต้ วีพีคันเดียว XXL MAX 3500 กล่องกล่อง 45 รส
| ชื่อ: | ยูโอโตะ XXL MAX |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3500 |
| อี ของเหลว: | 9 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง YUOTO ปรับการไหลเวียนอากาศได้ แบตเตอรี่ 850mAh และนิโคติน 0%
| Package: | 1pc/pack |
|---|---|
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
| Airflow: | Adjustable |
| Flavor: | 23lavors |
| Material: | Plastic+AL |
ยกระดับประสบการณ์การสูบไอของคุณด้วย YUOTO Disposable Vape pen แบตเตอรี่ 850mAh คอยล์ DualMesh
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
|---|---|
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Wattage: | 10-12W |
| Material: | Plastic+AL |
| Package: | 1pc/pack |
ยูโต้ วีพีคันเดียว XXL 2500 กล่องเครื่องกลิ่นเห็ด
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
7 มล Yuoto Vape ครั้งเดียว XXL 2500 Puffs อร่อยของอุปกรณ์
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
ใหม่ Custom 2000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto OEM Pod 5% 2% 0% นิโคติน
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |

