ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
14ml E Liquid Thanos 5000 พัฟ Yuoto ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง OEM ODM 650mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
OEM บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง, 50 มก. นิโคติน 5,000 PUFF Bar Vape Pod System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+ วานิชสำหรับเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
เวอร์ชั่นภาษาอาหรับดั้งเดิม 5,000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto Thanos (วานิช Stoving) |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5,000 |
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | ผลิตภัณฑ์ช่วยเลิกบุหรี่ |
| น้ำหนัก: | 60G |
15 Flavors Yuoto Lens 50000 Puffs Rechargeable Disposable Vape
| ชื่อสินค้า: | เลนส์ yuoto 50000 พัฟ |
|---|---|
| Eliquid-ความจุ: | น้ำผลไม้ 25 มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 650mah |
| พัฟ: | 50,000 พัฟ |
| นิโคติน: | 0% 2% 3% 5% |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 14ml E Juice 650mAh แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
Yuoto Orignal XXL Vape Pod 2500 Puffs Watermelon Ice 5% Nic 1200mAh แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
เปลี่ยนได้ 5 สี Tpd Vape Pod อุปกรณ์ Mod ตลับ Live 600 Puffs
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ชุด: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
Yuoto Luscious Bar 2500 พัฟปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งอัพเกรด XXL PRO
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| รุ่นหมายเลข: | Yuoto XXL PRO 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
3500 Puffs Yuoto XXL MAX ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งหลายรส
| พัฟฟ์: | ≈3500 พัฟ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | 0%~5% |
| รสชาติ: | 16 (ผลไม้, ผสม, คลาสสิก) |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
Vape Yuoto Thanos 5000 Puffs แบบใช้แล้วทิ้ง Stoving ชาร์จใหม่ได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
| พัฟฟ์: | 5k |
| นิโคติน: | 0% 2% 3% 5% |

