ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto 600 Puffs Vape มีหลายรสชาติพร้อมเกลือนิโคติน 5%
| พัฟฟ์: | 600 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2ML |
| แบตเตอรี่: | 350mAh |
| สี:: | สีม่วง |
Yuoto Thanos แบบชาร์จได้ ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 5000 พัฟ 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
650mah Msds ได้รับการอนุมัติ Vaporizer แบบใช้แล้วทิ้ง, 14ml Ejuice Yuoto Thanos Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| พัฟฟ์: | 5k |
| นิโคติน: | 0% 2% 3% 5% |
Yuoto XXL MAX 3500 Puffs แบตเตอรี่ Vape 1200mAh แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อ: | ยูโอโตะ XXL MAX |
|---|---|
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 5% |
| รสชาติ: | 19 |
Yuoto Disposable Vape 5 Nicotine 700 Puffs ไม่มีปุ่มสูบบุหรี่อัตโนมัติ
| พัฟฟ์:: | 700 |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% |
| ความจุ E-juice:: | 2.3ML |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
| สี:: | สีฟ้า |
Yuoto Bubble Vape Pen 4000 Puffs สำหรับการผ่อนคลายบาร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 |
| รูปร่าง: | ขวดไวน์ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 57g |
19 รสชาติ Yuoto Thanos 5,000 พัฟอุปกรณ์ Vape แบบใช้แล้วทิ้งในอินเดีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
ชาร์จ 2% นิโคติน 5000 พัฟทิ้ง Vape Yuoto Thanos
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
Yuoto Thanos 5000 พัฟทิ้ง Vape ชาร์จ 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
Yuoto Thanos 5000 Puff Disposable Vape 14 ML E-liquid 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |

