ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
5000puff 14ml E Liquid บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Factory Vape Pen
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
14ml 5000puff Yuoto Thanos บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh พร้อมการจัดจำหน่าย
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
Yuoto Thanos 5000puff บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Vape แบบชาร์จไฟได้ Coil
| แบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
| ขดลวดตาข่าย: | ใช่ |
| รุ่น: | เวอร์ชันภาษาอาหรับ/อังกฤษ/รัสเซีย |
Yuoto Nic Salt 5% Vapes 1500 Puffs, ระบบ Pod แบบเติมก่อนเติม
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
1200mAh 100% ต้นฉบับ Yuoto XXL 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 7ml E Liquid 25 รสชาติ
| นิโคติน: | 5%,2%,0% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| รสชาติ: | 25 |
| น้ำหนัก: | 52g/pc |
14ml 5000 พัฟทิ้ง Ecigs ชาร์จใหม่ได้ 650mAh Vape Bar
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
ชาร์จใหม่ได้ Thanos 5000puff YUOTO Disposable Vape Mesh Coil Private Mold
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% /2% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
บุหรี่ไฟฟ้า Yuoto Plus 600 พัฟ 2% นิโคติน 2ML E Liquid พร้อม TPD
| ความจุน้ำผลไม้: | 2มล |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32g/ชิ้น |
| รูปร่าง: | สติ๊กเกอร์ |
| รับประกัน: | 90 วัน |
| วัสดุ: | พีซีพี |
Shine Yuoto บับเบิ้ลแบบใช้แล้วทิ้ง 3000 พัฟอีน้ำผลไม้ 10ml แบตเตอรี่ 650mah
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 2% 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 55.6*28*27.6 |
Yuoto Thanos Vape ยาวนาน 650mAh 5000 Puffs อุปกรณ์ใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | ผลิตภัณฑ์ละออง |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mah |

