ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ยาวนาน Vape Pen Vaporizer ครั้งเดียว Xxl Pro 1200mah
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| รุ่นหมายเลข: | Yuoto XXL PRO 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
การออกแบบใหม่ Yuoto XXL MAX อุปกรณ์ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 3500 Puffs 5% Nic
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| ระดับนิโคติน: | 0%/5% |
| รสชาติ: | 19 |
| น้ำหนัก: | 60.5 กรัม/ชิ้น |
Yuoto Beyonder Vape 7000 พัฟ 650mAh แบตเตอรี่ 16ml ความจุ 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ vape |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| พัฟฟ์: | 7000 พัฟ |
Beyonder 7000 Puffs YUOTO แบตเตอรี่ Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ vape |
|---|---|
| แบบอย่าง: | บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| พัฟฟ์: | 7000 พัฟ |
| นิโคติน: | 0% 2% 5% |
Multi Flavoured 2500 Puffs Yuoto XXL Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 7.0ML E Liquild
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
|---|---|
| เนื้อหานิโคติน: | เกลือนิค 5% (นิโคตินสามารถ OEM) |
| รสชาติ: | 35 ( รสชาติใหม่สามารถกำหนดเองได้I) |
| น้ำหนัก: | 52 กรัม |
| E-liquild: | 7 มล |
Yuoto vape ควัน 2500puffs Yutu ดั้งเดิม Vape แบบใช้แล้วทิ้งร้อน
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
ROHS Bar Entertainment Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos 5000 Puffs
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5,000 พัฟ รุ่นภาษาอาหรับ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
| พัฟฟ์: | 5k |
Yuoto Vape ยอดนิยมพร้อมเกลือนิโคตินคุณภาพสูง 5% Disposable Vape Original Yuoto 1500 Puffs Vape Ecigs
| พัฟฟ์: | 1500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 6ML |
| แบตเตอรี่: | 1000mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 46 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/485 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 20.5 กก./กล่อง ขนาดเคส: 48.8 ซม. * 25 ซม |
7000 Puffs Yuoto Beyonder ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งมอระกู่พร้อมขดลวดตาข่ายแบตเตอรี่ E-Liquid 900mAh ขนาด 16 มล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | pctg+เคลือบเงา |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ 7000 พัฟ |
| Ejuice-ความจุ: | 16มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900mAh |
5% Nicotine 5000 Puffs Disposable Vape Ultra 14ml Prefilled 650mAh Rechargeable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |

