ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
2023 ผู้ผลิตเซินเจิ้นขายตรง 600 ขวดพัฟ Yuoto vape บุหรี่
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 600 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| แบตเตอรี่: | 400 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ใช่ |
2-5% Mg ทิ้ง Ecig 800mAh แบตเตอรี่ Yuoto Smart Pro 1500puff
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์;: | 1500พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-juice:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 800mAh |
XXL Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Custom Vaporizer Pen
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ชื่อ: | XXL 2500พัฟ |
14 รสชาติ 2ML E น้ำผลไม้ 2% Nic Yuoto ขวดสูงสุด 600 พัฟพร้อมปากกา TPD มอระกู่
| พัฟฟ์: | 600พัฟ |
|---|---|
| นิโคตินเกลือ: | 2% |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 2.0มล |
| แบตเตอรี่: | 400mah |
| รสชาติ: | 14 รสชาติ |
Thanos 5000puff เวอร์ชั่นตะวันออกกลาง Yuoto E Juice 14ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
6ml E Liquid Yuoto Srich 2000 พัฟ, 850mAh Mesh Coil Vaporizer
| พัฟฟ์: | 2000+พัฟ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5.0% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 6มล |
| แบตเตอรี่: | 850.0mAh |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
Tpd Certificated Yuoto bottle max 600puff 2.0ml Multi Flavour Mesh Coil ทิ้ง
| รสชาติ: | 16 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 600 |
| นิโคติน: | 2% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0ml |
| แบตเตอรี่: | 400mAh |
TPD Yuoto Plus 600puffs, Blueberry Ice 2ml 2% nicotine Vape Pen Device โรงงานขายส่งราคารสผลไม้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 2มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 600mah |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง E Cig 14ml Ejuice 650mAh แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
รสสตรอเบอร์รี่พีชน้ำแข็ง Yuoto XXL Max 3500 Puffs Electric Vape Pen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

