ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
TPD Yuoto ขวดบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 600 พัฟตาข่ายคอยล์ 2 มล. โค้ก 20 มก.
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 20มก./มล |
| รสชาติ: | 14 รสชาติให้คุณเลือก |
| น้ำหนัก: | 27 กรัม/ชิ้น |
Yuoto Thanos ใช้แล้วทิ้ง 5,000 พัฟ Vape Pod นมกาแฟพร้อมแบตเตอรี่ E-Liquid 14ml 650mAh ตาข่ายคอยล์ Fast Shipping India
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
2022 ใหม่มาถึงบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 14ml E-Liquid 650mAh แบตเตอรี่ Grape Ice สำหรับผู้จัดจำหน่ายพัฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 5,000 พัฟรสกล้วย Yuoto Thanos ตาข่ายคอยล์ 14ml Ejuice 650mAh แบตเตอรี่ Bulking China Factory
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ใหม่มาถึง Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 7ml E-Liquid 1200mAh แบตเตอรี่ Grape Ice สำหรับผู้จัดจำหน่ายพัฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
ใหม่ล่าสุด Yuoto Disposable Vape 3500 Puffs Strawberry Watermelon Bang XXL Max Puff Plus
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto XXL ใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Vape Pod Milk Coffee พร้อมแบตเตอรี่ E-Liquid 7ml 1200mAh Fast Shipping India
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Banana Flavour Yuoto XXL 7.0ml Ejuice 1200mAh Battery Bulking China Factory
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto XXL 2500 พัฟปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งน้ำแข็งลิ้นจี่พร้อม E-Liquid 7ml จัดส่งที่รวดเร็วดูไบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
2022 ใหม่ทิ้ง Vape OEM พัฟบาร์บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ 9ml E-Juice 1200mAh แบตเตอรี่องุ่นน้ำแข็งสำหรับพัฟผู้จัดจำหน่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

